Vifaa vya shamba

Kiti cha kupalua mboga kilichotayari

Mfuko uliotayari wa mbegu na substrate. Weka unyevu kwenye mfuko na uvune baada ya wiki chache.

KES 1,500 kwa kiti

Njia rahisi zaidi ya kujaribu kilimo cha mboga wa kipeperusi nyumbani. Fuata kadi iliyo ndani kuhusu kunyunyiza unyevu na uvunaji.

Unaweza kupenda hivi pia

Vifaa vya shamba

Kunyunyiza unyevu (lita 5)

Kunyunyiza shinikizo la lita 5 la kudhibiti unyevu katika chumba chako cha kupalua mboga.

KES 1,800 kila moja

Maelezo
WhatsApp

Agizo lako

Jumla inayotarajiwa: KES 0