Vifaa vya shamba

Chungu cha kus pasteurise substrate (lita 200)

Chungu la lita 200 la kuchemsha kwa mvuke kuua vijidogo vya substrate kama majani ya ngano au mahindi.

KES 9,500 kila moja

Kupasteurise huua kwa nia kutu kabla ya kuongeza mbegu. Tuulize kwa WhatsApp kuhusu kupeleka kwenye kaunti yako.

Unaweza kupenda hivi pia

Vifaa vya shamba

Kunyunyiza unyevu (lita 5)

Kunyunyiza shinikizo la lita 5 la kudhibiti unyevu katika chumba chako cha kupalua mboga.

KES 1,800 kila moja

Maelezo
WhatsApp

Agizo lako

Jumla inayotarajiwa: KES 0